ฝึกซ้อมการแสดงศิลปวัฒนธรรม (นาฏศิลป์ไทย)
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4710263
นิศรา
ภูมิสัย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
4720275
นัฎทินี
สงนวล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
4735098
ฐิติวรรณ
รัตนชุม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
4
4735156
นลิสาข์
เตโชอภิวัฒนกุล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
5
4735292
วรรณวิภา
ใจตรง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
6
4735696
เหมือนไหม
นิชลานนท์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
7
4770056
ปริทัศน์
เทพวงค์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
8
4810761
อนุสรา
ทองชิต
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
9
4820092
จารุเนตร
คำแหง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
10
4820401
ปรายูรศรี
ลั่นเต้ง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
11
4835300
รมณ
ฉายศิริพันธ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
12
4835709
พัตรา
ทองเสน่ห์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
13
4839014
จันทกานต์
แซ่ชั่น
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
14
4839053
นวมล
บุญยก
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
15
4839092
ยุพเรศ
สุนันทวิวรรณ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
16
4839128
สุจิรา
เปียกบุตร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
17
4910210065
เกสร
ตระกูลรัมย์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
18
4910210756
สุพรรษา
บำรุงศรี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
19
4910510171
ภรดา
ชูเชิด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
20
4910510289
สุพรรษา
ชลสินธุ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
21
4911110023
จุติมา
เพชรพูล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
22
4911110094
ลลิตา
อุดรพันธ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
23
4911110103
วิกาวี
ชายคง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
4911110140
อลิศรา
คีรีนะ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
25
5010210004
กนกวรรณ
เจียะรัตน์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
26
5010210439
รัชณีย์
แก้วศรีขาว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
27
5010210515
วิศนุกร
เรืองมณี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
28
5010210662
อโณชา
คันธิก
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
29
5010310048
ณิชกานต์
เกกินะ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
30
5010310182
อัจจิมา
ฮุ่ยสกุล
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
31
5010510226
ภัทรภรณ์
ส่งสม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
32
5010510262
วงวรรณ
ศรีเกลื่อน
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
33
5010510332
สากล
พัสระ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
34
5010513020
ชลธิชา
คงธรรม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
35
5010513027
ณัฐกานต์
คงธนากร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
36
5010513076
เยาวดี
เทพกูล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
37
5010513108
สิรากรณ์
พูลสวัสดิ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
38
5010513111
สุขุมภรณ์
สุดคง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
39
5010513114
สุภารัตน์
พรมคณะ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
40
5010515095
วันทนา
ไวยพันธ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
41
5010610012
กันนิกา
ถาวรพร
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
42
5010610084
ธัญญามาศ
พรหมบังเกิด
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
43
5010610112
ปัทมาภรณ์
สอนขำ
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
44
5010610138
พันธุ์ทิพย์
คงแก้ว
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
45
5011010062
พรชัย
สังฆรักษ์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
46
5011110009
กัลยาณี
แซ่ออง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
47
5011110157
เยาวลักษณ์
วิสุทธิ์สิริ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
5011310056
เนติรัศม์
บัวเพ็ชร์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม